Thông báo
Để Ủng Hộ Web Có Kinh Phí Hoạt Động và Nâng Cấp Thì Mọi Người Hãy Bấm Vào Quảng Cáo Kế Bên, Ban Quan Trị Xin Chân Thành Cám Ơn. Livethethao.com cung cấp link xem bóng đá trực tuyến, giải pháp xem trực tiếp bóng đá NHANH CHÓNG, CHẤT LƯỢNG và ỔN ĐỊNH. Cập nhật liên tục lịch thi đấu, kết quả, bảng xếp hạng các giải đấu ngoại hạng anh, C1, Laliga, Seri A... Website Livethethao.com đang trong giai đoạn thử nghiệm và hoàn thiện, phiên bản chính thức sẽ được update sớm nhất, cảm ơn các bạn đã ủng hộ! Tham gia Group để góp ý nhiều hơn để nâng cao chất lượng. Mỗi người một SHARE để nâng cao hơn chất lượng phục vụ

Giờ Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Giao Hữu CLB
04/04 16h00
Krumkachy
2 - 1
FK Oshmyany
0-1
04/04 16h00
AC Oulu
vs
JS Hercules
-
04/04 18h00
Energetik-BGU Re.
1 - 2
FK Minsk Re.
1-2
04/04 18h00
Isloch Re.
4 - 0
FK Slutsk Re.
1-0
04/04 19h00
Hacken
vs
Helsingborg
-
04/04 19h00
Istiklol Dushanbe
2 - 1
FK Khujand
0-1
04/04 21h30
Vitebsk Re.
4 - 0
Smolevichi Re.
3-0
Ngoại Hạng Anh
04/04 18h30
Aston Villa
vs
Wolves
-
04/04 21h00
Bournemouth
vs
Newcastle
-
04/04 21h00
Brighton
vs
Man Utd
-
04/04 21h00
Arsenal
vs
Norwich
-
04/04 21h00
Crystal Palace
vs
Burnley
-
04/04 21h00
Watford
vs
Southampton
-
04/04 23h30
Sheffield Utd
vs
Tottenham
-
04/04 22h00
Swansea City
vs
Sheffield Wed.
-
04/04 22h00
Blackburn Rovers
vs
Leeds Utd
-
04/04 22h00
Brentford
vs
Wigan
-
04/04 22h00
Bristol City
vs
Cardiff City
-
04/04 22h00
Charlton Athletic
vs
Millwall
-
04/04 22h00
Derby County
vs
Nottingham Forest
-
04/04 22h00
Fulham
vs
Birmingham
-
04/04 22h00
Huddersfield
vs
Preston North End
-
04/04 22h00
Luton Town
vs
Reading
-
04/04 22h00
Middlesbrough
vs
QPR
-
04/04 22h00
Stoke City
vs
Barnsley
-
04/04 22h00
West Brom
vs
Hull City
-
04/04 22h00
Rochdale
vs
Oxford Utd
-
04/04 22h00
Blackpool
vs
Burton Albion
-
04/04 22h00
Wycombe
vs
Rotherham Utd
-
04/04 22h00
Milton Keynes Dons
vs
Fleetwood Town
-
04/04 22h00
Wimbledon
vs
Bury
-
04/04 22h00
Bolton
vs
Lincoln
-
04/04 22h00
Coventry
vs
Peterborough Utd
-
04/04 22h00
Doncaster Rovers
vs
Tranmere Rovers
-
04/04 22h00
Gillingham
vs
Accrington
-
04/04 22h00
Ipswich
vs
Southend
-
04/04 22h00
Portsmouth
vs
Bristol Rovers
-
04/04 22h00
Sunderland
vs
Shrewsbury
-
04/04 22h00
Swindon
vs
Salford City
-
04/04 22h00
Carlisle
vs
Port Vale
-
04/04 22h00
Morecambe
vs
Crawley Town
-
04/04 22h00
Newport
vs
Grimsby
-
04/04 22h00
Cambridge Utd
vs
Walsall
-
04/04 22h00
Crewe Alexandra
vs
Northampton
-
04/04 22h00
Bradford City
vs
Colchester Utd
-
04/04 22h00
Cheltenham
vs
Exeter City
-
04/04 22h00
Mansfield
vs
Macclesfield
-
04/04 22h00
Oldham
vs
Stevenage
-
04/04 22h00
Plymouth Argyle
vs
Forest Green
-
04/04 22h00
Scunthorpe Utd
vs
Leyton Orient
-
04/04 20h00
Tottenham U23
vs
Everton U23
-
VĐQG Italia
04/04 20h00
Cagliari
vs
Atalanta
-
04/04 23h00
Napoli
vs
Roma
-
05/04 01h45
Juventus
vs
Torino
-
04/04 21h00
Spezia
vs
Pisa
-
04/04 21h00
Benevento
vs
Juve Stabia
-
04/04 21h00
Cosenza
vs
Trapani
-
04/04 21h00
Salernitana
vs
Cremonese
-
04/04 21h00
Pordenone
vs
Virtus Entella
-
04/04 21h00
Ascoli
vs
Crotone
-
04/04 21h00
Chievo
vs
Frosinone
-
04/04 21h00
Cittadella
vs
Perugia
-
04/04 21h00
Livorno
vs
Venezia
-
04/04 21h00
Pescara
vs
Empoli
-
VĐQG Đức
04/04 21h30
Leipzig
vs
Hertha Berlin
-
04/04 21h30
Augsburg
vs
Paderborn 07
-
04/04 21h30
Hoffenheim
vs
FC Koln
-
04/04 21h30
Union Berlin
vs
Mainz
-
04/04 21h30
Fort.Dusseldorf
vs
Schalke 04
-
04/04 21h30
Wer.Bremen
vs
M.gladbach
-
04/04 21h30
B.Dortmund
vs
Bayern Munich
-
04/04 21h30
Ein.Frankfurt
vs
Freiburg
-
04/04 21h30
B.Leverkusen
vs
Wolfsburg
-
04/04 20h00
CZ Jena
vs
Uerdingen
-
04/04 20h00
Zwickau
vs
Unterhaching
-
04/04 20h00
Magdeburg
vs
Vik.Koln
-
04/04 20h00
Preussen Munster
vs
Ingolstadt
-
04/04 20h00
Munchen 1860
vs
Hansa Rostock
-
04/04 20h00
Meppen
vs
Hallescher
-
04/04 20h00
Waldhof Man.
vs
Bayern Munich II
-
04/04 20h00
Ein.Braunschweig
vs
Sonnenhof
-
04/04 20h00
Duisburg
vs
Wurzburger
-
04/04 20h00
Kaiserslautern
vs
Chemnitzer
-
04/04 19h00
Hannover II
vs
Oldenburg 1987
-
04/04 20h00
Lubeck
vs
Hamburger II
-
04/04 20h00
Heider SV
vs
Holstein Kiel II
-
04/04 22h00
SSV Jeddeloh
vs
Weiche Flensburg
-
04/04 20h00
Illertissen
vs
Greuther Furth II
-
04/04 20h00
Nurnberg II
vs
TSV Aubstadt
-
04/04 20h00
Rosenheim
vs
Turkgucu-Ataspor
-
04/04 20h00
V. Aschaffenburg
vs
Schalding Hein.
-
04/04 20h00
Augsburg II
vs
Wacker Burghausen
-
04/04 20h00
SpVgg Bayreuth
vs
VfB Eichstätt
-
04/04 20h00
VfR Garching
vs
Heimstetten
-
04/04 20h00
SSV Ulm
vs
Saarbrucken
-
04/04 20h00
Freiburg II
vs
Mainz II
-
04/04 20h00
Homburg
vs
TSV Steinbach
-
04/04 20h00
Pirmasens
vs
Hoffenheim II
-
04/04 20h00
VfB Giessen
vs
Bayern Alzenau
-
04/04 20h00
Aalen
vs
Astoria Walldorf
-
04/04 20h00
Elversberg
vs
Koblenz
-
04/04 20h00
Bahlinger
vs
TSG Balingen
-
04/04 20h00
Offenbach
vs
FSV Frankfurt
-
04/04 20h00
Schalke 04 II
vs
A.Aachen
-
04/04 20h00
Fortuna Koln
vs
Essen
-
04/04 20h00
M.gladbach II
vs
Sportfreunde Lotte
-
04/04 20h00
Bergisch Gladbach
vs
Fort.Dusseldorf II
-
04/04 20h00
Bonner SC
vs
TuS Haltern
-
04/04 20h00
Lippstadt
vs
B.Dortmund II
-
04/04 20h00
Wattenscheid
vs
Rodinghausen
-
04/04 20h00
Verl
vs
Wuppertaler
-
04/04 20h00
Oberhausen
vs
FC Koln II
-
Liên Đoàn Pháp
05/04 02h10
PSG
vs
Lyon
-
VĐQG Scotland
04/04 22h00
St. Johnstone
vs
Hamilton
-
04/04 22h00
Ross County
vs
St. Mirren
-
04/04 22h00
Aberdeen
vs
Hearts
-
04/04 22h00
Hibernian
vs
Celtic
-
04/04 22h00
Kilmarnock
vs
Livingston
-
04/04 22h00
Rangers
vs
Motherwell
-
04/04 22h00
Greenock Morton
vs
Inverness C.T.
-
04/04 22h00
Partick Thistle
vs
Arbroath
-
04/04 22h00
Alloa Athletic
vs
Dundee
-
04/04 22h00
Ayr Utd
vs
Dunfermline
-
04/04 22h00
Dundee Utd
vs
Queen of South
-
04/04 22h00
Stranraer
vs
East Fife
-
04/04 22h00
Clyde
vs
Forfar Athletic
-
04/04 22h00
Dumbarton
vs
Peterhead
-
04/04 22h00
Montrose
vs
Raith Rovers
-
04/04 22h00
Falkirk
vs
Airdrieonians
-
VĐQG Hà Lan
05/04 00h30
VVV Venlo
vs
Willem II
-
05/04 00h30
Sparta Rotterdam
vs
Heerenveen
-
05/04 01h45
PSV Eindhoven
vs
Heracles Almelo
-
05/04 02h45
AZ Alkmaar
vs
Vitesse Arnhem
-
05/04 02h45
Utrecht
vs
Groningen
-
Hạng 2 Nga
04/04 20h00
Tom Tomsk
vs
Shinnik Yaroslavl
-
04/04 20h00
Luch Energiya
vs
Mordovia
-
04/04 20h00
Krasnodar B
vs
Spartak Moscow B
-
04/04 20h00
Khimki
vs
Torpedo Moscow
-
04/04 20h00
Neftekhimik Nizh
vs
Chertanovo
-
04/04 20h00
Yenisey
vs
Fakel
-
04/04 20h00
Avangard Kursk
vs
SKA-Khabarovsk
-
04/04 20h00
Rotor Volgograd
vs
Chayka FK Pesch
-
04/04 20h00
Tekstilshchik Ivanov
vs
Baltika
-
04/04 20h00
Armavir
vs
Nizhny Nov
-
VĐQG Ba Lan
05/04 00h00
Zaglebie Lubin
vs
Korona Kielce
-
05/04 00h00
Wisla Krakow
vs
Rakow Czestochowa
-
05/04 00h00
Legia Wars.
vs
Arka Gdynia
-
05/04 00h00
Wisla Plock
vs
Slask Wroclaw
-
05/04 00h00
LKS Lodz
vs
Jagiellonia
-
05/04 00h00
Lech Poznan
vs
Pogon Szczecin
-
05/04 00h00
Lechia GD
vs
Cracovia Krakow
-
05/04 00h00
Piast Gliwice
vs
Gornik Zabrze
-
04/04 23h00
Podbeskidzie
vs
Puszcza Nie.
-
04/04 23h00
Olimpia Grudz.
vs
Miedz Legnica
-
04/04 23h00
Warta Poznan
vs
Nieciecza
-
04/04 23h00
Sandecja
vs
Odra Opole
-
04/04 23h00
Chojniczanka
vs
GKS Belchatow
-
04/04 23h00
Wigry Suwalki
vs
GKS Tychy
-
04/04 23h00
Chrobry Glogow
vs
GKS Jastrzebie
-
04/04 23h00
Stal Mielec
vs
Stomil Olsztyn
-
04/04 23h00
Zaglebie Sosno
vs
Radomiak Radom
-
VĐQG Belarus
04/04 19h30
Shakhter Soligo.
0 - 0
Neman Grodno
0-0
04/04 21h30
Bate Borisov
1 - 0
Rukh Brest
1-0
04/04 23h30
Dinamo Brest
1 - 2
Slavia Mozyr
0-0
VĐQG Serbia
05/04 00h00
Indjija
vs
Vojvodina
-
05/04 00h00
FK Rad
vs
FK Vozdovac
-
05/04 00h00
Partizan
vs
Cukaricki
-
05/04 00h00
Napredak
vs
Mladost Lucani
-
05/04 00h00
Proleter NS
vs
Javor Ivanjica
-
05/04 00h00
Radnik Surdulica
vs
Radnicki Nis
-
05/04 00h00
Backa
vs
Crvena Zvezda
-
05/04 00h00
Macva Sabac
vs
Spartak Subotica
-
VĐQG Slovenia
05/04 00h00
Mura
vs
Domzale
-
05/04 00h00
Aluminij
vs
CM Celje
-
05/04 00h00
Tabor Sezana
vs
NK Bravo
-
05/04 00h00
Rudar Velenje
vs
Triglav
-
05/04 00h00
O.Ljubljana
vs
Maribor
-
VĐQG Séc
04/04 23h00
Banik Ostrava
vs
Vik.Plzen
-
04/04 23h00
Jablonec
vs
Slovan Liberec
-
04/04 23h00
Mlada Boleslav
vs
Zlin
-
04/04 23h00
Opava
vs
Bohemians 1905
-
04/04 23h00
C. Budejovice
vs
Sigma Olomouc
-
04/04 23h00
Slovacko
vs
MFk Karvina
-
04/04 23h00
Pribram
vs
Slavia Praha
-
04/04 23h00
Sparta Praha
vs
Teplice
-
04/04 23h00
Fotbal Trinec
vs
SK Prostejov
-
04/04 23h00
Varnsdorf
vs
Vik.Zizkov
-
04/04 23h00
MFK Chrudim
vs
Hradec Kralove
-
04/04 23h00
MFK Vitkovice
vs
Brno
-
04/04 23h00
SK Lisen
vs
Jihlava
-
04/04 23h00
Usti & Labem
vs
Sellier&Bellot Vlasim
-
04/04 23h00
Dukla Praha
vs
Slavoj Vysehrad
-
04/04 23h00
Banik Sokolov
vs
Pardubice
-
VĐQG Australia
04/04 15h30
WS Wanderers
vs
Perth Glory
-
04/04 15h30
Melb. Victory
vs
Central Coast
-
VĐQG Hồng Kông
04/04 14h30
Tai Po
vs
Eastern AA
-
04/04 17h30
Yuen Long
vs
Southern District
-
Hạng 2 Argentina
05/04 03h00
Instituto
vs
Atletico Rafaela
-
05/04 03h00
Ferro Carril Oeste
vs
Belgrano
-
05/04 03h00
Atletico Atlanta
vs
Estudiantes BsAs
-
05/04 03h00
Nueva Chicago
vs
Guillermo
-
05/04 03h00
Ind.Rivadavia
vs
San Martin SJ
-
05/04 03h00
San Martin Tucuman
vs
Quilmes
-
05/04 03h00
Deportivo Moron
vs
CA Mitre Salta
-
05/04 03h00
Ramon Santamarina
vs
All Boys
-
05/04 03h00
CA Platense
vs
Agropecuario AAC
-
05/04 03h00
Temperley
vs
Barracas Central
-
05/04 03h00
Villa Dalmine
vs
Tigre
-
05/04 03h00
Almagro
vs
Def.Belgrano
-
05/04 03h00
Deportivo Riestra
vs
Chacarita Jrs
-
05/04 03h00
Estudiantes Rio Cuarto
vs
Alvarado MDP
-
05/04 03h00
Sarmiento Junin
vs
Brown de Adrogue
-
05/04 03h00
Gimnasia Jujuy
vs
Gim.Mendoza
-
Hạng 2 Colombia
05/04 02h00
Real Cartagena
vs
Real San Andres
-
05/04 02h00
Dep.Quindio
vs
Leones FC
-
05/04 02h00
Valledupar
vs
Atlético
-
05/04 02h00
Boca Juniors Cali
vs
Bogota FC
-
05/04 02h00
Union Magdalena
vs
Atletico Huila
-
05/04 02h00
Llaneros FC
vs
Cortulua
-
05/04 02h00
Tigres(COL)
vs
Barranquilla
-
05/04 02h00
Orsomarso
vs
Fortaleza
-
VĐQG Mỹ
05/04 04h00
Columbus Crew
vs
Toronto
-
05/04 07h00
D.C. Utd
vs
New York City
-
05/04 08h00
Chicago Fire
vs
New York RB
-
05/04 09h00
Nashville FC
vs
Seattle Sounders
-
05/04 09h00
Orlando City
vs
Montreal Impact
-
05/04 09h30
Dallas
vs
Los Angeles FC
-
VĐQG Mexico
05/04 01h00
Toluca
vs
Juarez
-
05/04 03h59
Cruz Azul
vs
Pumas UNAM
-
05/04 07h45
Santos Laguna
vs
Club America
-
05/04 10h10
Club Tijuana
vs
Necaxa
-
04/04 11h00
Sonora
vs
Tapachula
-
05/04 08h00
Correcaminos
vs
Celaya
-
05/04 10h00
Dorados
vs
Leones Negros UdeG
-
VĐQG Nicaragua
05/04 05h00
Real Madriz
vs
Managua FC
0-0
05/04 05h00
Deportivo Ocotal
vs
Las Sabanas
0-1
05/04 07h00
Juventus Managua
vs
Diriangen
-
VĐQG Nam Phi
04/04 21h00
Chippa Utd
vs
Highlands Park
-
04/04 21h00
Stellenbosch FC
vs
Cape Town City
-
04/04 21h00
Orlando Pirates
vs
Baroka FC
-
05/04 00h00
SuperSport Utd
vs
Polokwane
-
05/04 02h15
Maritzburg Utd
vs
Mamelodi Sun.
-
05/04 02h15
Wits
vs
Amazulu
-